சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த்-ன் பேட்ட படத்தின் மூலம் சசிகுமாருக்கு ஜோடியாக நடித்து அறிமுகமாகியவர் நடிகை மாளவிகா மோகனன். மலையாள பெண்ணாக ஒருசில படங்களில் நடித்து வந்த மாளவிகா இணையத்தில் படுமோசமான ஆடையில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை கவர்ந்து வந்தார்.

இதன்மூலம் நடிகர் விஜய்யின் மாஸ்டர் படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்தார். படத்தில் சிறிய காட்சிகளில் மட்டுமே வந்த மாளவிகா பெரியளவில் வரவேற்பு பெறாமல் இருந்தார். இப்படத்தினை அடுத்து தனுஷுன் மாறன் படத்திலும் நடித்தார். படமும் தோல்வியை சந்தித்ததால் இதுவும் மாளவிகாவிற்கு சிறந்த படமாக அமையவில்லை.

தற்போது வாய்ப்பில்லை என்று பாலிவுட் பக்கம் சென்ற மாளவிகா Badshah என்பவர் இசையில் வெளியான TAUBA என்ற ஆல்பம் பாடலில் படுமோசமாக குத்தாட்டம் போட்டுள்ளார். மாடலிங் துறையை சேர்ந்தவர் என்பதால் அவர் வெளியிடும் புகைப்படம் ரசிகர்களை மிகவும் ஈர்த்து வருகிறது.

சமீபத்தில் அவரது போட்டோஷூட் எல்லைமீறியபடியாக இருப்பதை பார்த்து ரசிகர்கள் ஷாக்காகி கருத்துகளை கொண்டு அவரை வர்ணித்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malavika Mohanan (@malavikamohanan_)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malavika Mohanan (@malavikamohanan_)