தமிழ் சினிமாவில் எத்தனையோ அன்டியாக்ர் அன்டிககள் இருந்தாலும் கொடா எத்தனையோ வெற்றிபப்டங்களில் நடித்து இருந்தாலும் கூட ஒருஸ் இலரை மட்டுமே காலம் கடந்து மக்கள் மனதில் நீங்கா இடம் பிடித்து விடுகின்றனர் என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி தமிழ் சினிமாவை தற்போது நடிகர்களை விட நடியாகிகள் தான் கட்டிபோட்டு வைத்துள்ளனர் என்றே சொல்ல வேண்டும். கிட்டத்தட்ட நடியாக்ர்களுக்கு இணையாக நடிப்பிலும்  திரைபப்டங்களிலும் சம்பளத்திலும் உயர்ந்து வருகிறார்கள் இந்த நடிகைகள் என்றே சொல்ல வேண்டும்.

எப்படி இந்த நடிகைகள் நடிகர்களை போலவே மற்ற விசயங்களிலும் உயர்கிரார்களோ அதே போல இந்த கிசு கிசுக்களிலும் சர்ச்சைகளிலும் சிக்கிகொல்க்கியரார்கள் என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி தமிழ் சினிமாவில் ஆரம்பத்தில் சிறு சிறு படங்களில் நடித்து பின்னர் முன்னணி நடிகர்கலயுடன் நடித்து தற்போது தனக்கென ஒரு அடையாளத்தை உருவாக்கி வைத்துகொள்ளும் அளவிற்கு உயர்ந்து நிற்ப்பவர் நடிகை மீனா என்றே சொல்ல வேண்டும்.

இப்படி தெலுங்கு திரைபபட உலகில் முதன்முறையாக இளம் அன்டியாகியாக வளம் வந்தவர் நடிகை அஞ்சலி. இப்படி கற்றது தமிழ் திரைப்படத்தின் மூலமே முதல் வாய்ப்பு கிடைக்கவே முதல் திரைபப்டத்திலேயே பலருக்கும் இவரை பிடித்துப்போனது.

இப்படி இந்த திரைப்படத்தினை தொடர்ந்து அடுத்தடுத்து ஆயுதம் செய்வோம், அங்காடி தெரு, ரெட்ட சொலி தூங்க நகரம் கருங்காலி எங்கேயும் எப்போதும் கலகலப்பு சேட்டை போன்ற பல வெற்றித்திரைபப்டங்களில் முன்னணி நடிகையாக நடித்த இவர் நடிகர் ஜெயுடன் அடிக்கடி காதலில் கிசுக்கபட்டார் என்றே சோழ வேண்டும்.

இப்படி பல்வேறு இடங்களுக்கும் ஒன்றாக சுற்றி வந்த இவர்கள் பல நாட்களாக பிரிந்தே இருக்கின்றனர் என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி சமீ[பத்தியை பெட்டி ஒன்றில் இரண்டு ஆண்டுகால ஒரு நபருடன் நெருங்கிய உறவில் இருந்தே இப்போது தனது கேரியர் தான் முக்கியம் என அனைத்தையும் விட்டுவிட்டு தற்போது படங்களில் தனது கவனத்தை செலுத்தி வருகிறேன் என கூறியுள்ளார்.