தமிழ் சினிமாவில் மற்ற கதாபாத்திர நடிகர்களுக்கு கூட பஞ்சம் இருக்கும் என்று சொல்லலாம் ஆனால் இந்த வில்லன் நடிகர்களுக்கு எப்பொழுதுமே பஞ்சம் இருந்தது இல்லை என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி தமிழ் சினிமாவில் மற்ற மொழி நடிகர்களின் ஆதிக்கம் அதிகரித்து வில்லன் நடிகர்கள் பலரும் வேற்று மொழிகளில் இருந்து வந்தவர்களே ஆகும் என்றே சொல்ல வேண்டும்.

இப்படி அதன் பிறகு தான் படிப்படியாக தமிழிலேயே பல நடிகர்கள் முன்னணி வில்லன் நடிகர்களாகவே படங்களில் நடித்து புகழடைந்து வருகின்ற்றனர். இப்படி தைல சினிமாவில் இப்பொழுது புதிய டிரண்டாக அமைந்தது என்னவென்று சொன்னால் அது வில்லன் நடிகர்கள் காமெடி வேடத்தில் நடிப்பது தான் என்றே சொல்ல வேண்டும்.

இப்படி ஒரு காலத்தில் முன்னணி இல் இருந்து அனைவரும் பார்த்து பயப்படும் நடிகையாக இருந்த நடிகர்கள் தற்போது அனைவரும் சிரிக்கும் படியாக அமைந்தது இந்த வில்லன் ஆண்டிங்கற்களின் புது அவதாரம் என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி வில்லனாக இன்று வரை ரஜினிகாந்த்தையே அட்டித்த நடிகராக இருப்பவர் நடிகர் ஆனந்த்ராஜ் என்றே சொல்ல வேண்டும் .

இப்படி ஆனந்தராஜா பார்த்த்து ஒரு காலத்தில் நடிகைகளே பயப்படுவார்கள் என்றே சொல்ல வேண்டும். ஆனால் தற்போது காமெடி நடிகர்களாக நடிப்பது என்பது பலருக்கும் ஆச்சர்யத்தினை அளித்துள்ளது. இப்படி ஆனந்தராஜை தெரிந்த அளவிற்கு அவரது குடும்பத்தை தெரியாது என்றே சொல்ல வேண்டும் . இப்படி அவரது புகைப்படங்கள் கீழே…