தமிழ் சினிமாவில் மற்ற கதாபாத்திர நடிகர்கள் வேற்று மொழி நடிகர்களாக அதிகம் இருந்தார்களோ இல்லையோ இந்த வில்லன் நடிகர்கள் மட்டும் எப்பொழுதும் அதிகம் வேற்று மொழி நடிகர்களாகவே இருந்தனர் என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி என்னதான் நம்பியார் வீரப்பா போன்றோர் ஆரம்ப காலங்களில் தமிழ் பேசும் நடிகர்களாக கலக்கி இருந்தாலும் அதன் பின்னர் பெரியதாக சொல்லிக்கொள்ளும் படி தமிழ் சினிமாவில் வில்ல னென்று சொன்னாலே பெயர் எடுக்கும் அளவுக்கு  மிகப்பெரும் நடிகராக இருந்தவர் யார் என்று சொன்னால் அது ரகுவரன் மட்டுமே என்றே சொல்ல வேண்டும்.

இப்படி அதன் பிறகு ஹிந்தியிலும் தெலுங்கிலும் மலையாள திரையுலகில் இருந்து மட்டுமே வில்லன் நடிகர்கள் கலக்கி இருந்தனர் என்றே சொல்ல வேண்டும் . இப்படி அதன் பிறகே முன்னணி வில்லன் நடிகராக இருந்தாலும் கூட சைடு விளான் அக்தாபாத்திரங்களில் பலரும் கலக்கி இருந்தார் என்றே சொல்ல வேண்டும் .

இப்படி அதன்பிறகு வாடா சென்னையில் இருந்து விள்ளனம் நடிகராக வந்து பலரையும் ஆச்கர்யப்படுத்ஹியவர் நடிகர் தீனா என்றே சொல்ல வேண்டும் . கிட்டத்தட்ட மிரட்டும் தொனியிலும் கம்பிராமான குரலிலும் பல படங்களில் முன்னணி விளான் கதாபாத்ஹிரங்களிலேயே கலக்கி இருந்தார் தீனா என்றே சொல்ல வேண்டும் .

இப்படி முன்னணி நைத்கர்களாக இருக்கும் தல அஜித் தளபதி விஜய் என்று பலருடனும் நடித்து கலக்கிய இவர் நடிகராக மட்டுமல்லாமல் சமூக அக்கறையும் கொண்டவர் , சமூகத்ஹில் வேருவாடுகள் ய்ற்றத்ஹால்வுகள் என்று பலவரையும் எதிர்த்ஹு குரல் கொடுக்கும்இவரது குடும்பத்ஹை இதுவரை யாரும் பார்த்ஹு இருக்க மாட்டர்கள் . இதோ அந்த புகைப்படங்கள் கீழே