தமிழ் சின்னத்திரையானது தற்போது மிகப்பெரும் உச்சத்திற்கு சென்று கொண்டு இருக்கிறது என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி எத்தனையோ நடிங்கர் நடிகைகளும் சின்னத்திரையையே நோக்கி படையெடுக்கும் அளவிற்கு தமிழ் சின்னத்திரையில் பெயரும் புகழும் கிடைக்கிறது என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி தமிழ் சின்னத்திரையானது தற்போது தமிழ் திரைப்படங்களை விட மிகப்பெரும் சாதனையினை படைத்து வருவது மட்டுமல்லாமல் தற்போதுதமிழ் சின்னத்திரை நிகச்சிகளும் தொடர்களும் தமிழ் திரைபபடங்களை போலவே மிகபெப்ரும் பிடிஜட்டிலும் கோடிக்கணக்கான செலவிலும் உருவாக்கப்பட்டு வருகிறது என்றே சொல்ல வேண்டும்.

இப்படி தமிழ் சினிமாவில் வரும் கிசு கிசுக்களையும் சர்ச்சைகளைம் விட தற்போது தமிழ் சின்ன்னத்திரையில் தற்போது அதிக சர்ச்சைகள் வெளிவந்து கொண்டே இருக்கிறது என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி சின்னத்திரையில் நடிக்கும் நடிகைகளும் தொகுப்பாளர்களும் நிகழ்ச்சி பங்கேற்ப்பாளர்களும் தமிழ் நடிகர் நடிகைகளை விட அதிக சம்பளமும் அதிக ரசிகர்களையும் வைத்து இருப்பதாலோ அவர்களுக்கு மக்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெறுகிறது என்றே சொல்ல வேண்டும்.

இப்படி சின்னத்திரையில் ஆடம் பாடல் நடனம் என எல்லா வற்றிரிற்கும் நிகழ்ச்சிகள் வெளிவந்த நிலையில் பலரும் பிரபலமாக இருக்கிறார்கள் என்றே சொல்ல வேண்டும் .. இப்படி தமிழ் சின்னத்திரையில் காமெடி நிங்கள்சிக்கு பெயர் போன தொலைக்காட்ச்சி என்று சொன்னால் அது விஜய் டீவி என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி இந்த காமெடி நிகழ்ச்சியின் மூலம் புகழ் பெற்று வெள்ளித்தரை திரைபபடங்கள் நடிக்கின்றனர்.

இப்படி கலக்கப்போவது யாரு நிங்கல்சியின் மூலம் மக்களிடையே மிகவும் பிரபலம் பெற்றவர் நவீன் என்றே சொல்ல வேண்டும் . பல்வேறு நடிங்கர் மற்றும் ர்ப்பலன்களின் வாய்ஸ்களை பேசிக்கட்டிய இவரின் திருணம் சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு தான் நடந்த நிலையில் தனது மனைவியின் பிறந்த நாளை கொண்டாடிய இவர் புகைப்படங்களை பகிர்ந்துள்ளார் . இதோ அந்த புகைப்படங்கள்…