தமிழ் சினிமாவில் தற்போது குழந்தை நட்சத்திரங்களுக்கான வரவேற்ப்பு என்பது தற்போது அதிகரித்து வருகிறது என்றே சொல்ல வேண்டும் . சொல்லப்போனால் குழந்தை நட்சத்த்திரங்களுக்கான மையமாக கொண்ட திரைப்படங்களும் கதைகள் தற்போது ஆதிகரித்ஹு வருகிறது என்றே சொல்ல வேண்டும் .  இப்படி குழந்தை நட்சத்திரங்கள் முன்பு போல அல்லாமல் நிறைய பேர் அதிகமாக நடிக்கக் வருவது மட்டுமல்லாமல் தற்போது தனது சிறப்பான நடிப்பினையும் வெளிப்படுத்தி வருகின்றனர் என்றே சொல்ல வேண்டும்.

மற்ற மொழி திரையுலகை விட கடந்த பத்து வருடங்களில் குழந்தை நட்சத்திரங்களின் படங்கள் சற்று அதிகரித்து வருகிறது என்றே சொல்ல வேண்டு . இபப்டி அது மட்டுமல்லாது முன்பெல்லாம் வாரிசு நடிகர்களும் தயாரிப்பாளர்களின்  வாரிசுகளும் மட்டுமே குழந்தை நட்சத்திரங்களாக நடித்து வந்த நிலையில் தற்போது திறமையும் நடிப்பும் இருந்தாலே பொது யார் வேண்டுமானாலும் குழந்தை நட்சத்திரங்களாக நடிக்கலாம்  என்ற நிலை மாறி உள்ளது என்றே சொல்லலாம்.

இப்படி தமிழ் சினிமாவில் ஜில்லுன்னு ஒரு காதல் திரைபப்டத்தை யாரு மென்று மறக்க மாட்டார்கள் என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி அந்த திரைபடத்தில் ஜோதிகா சூர்யாவின் மகளாக நடித்த குழந்தை நடிகையை யாரும் மறக்க மாட்டார்கள் என்றே சொல்ல வேண்டும். இபப்டி மும்பையை சேர்ந்த artist shriya sharma இதற்க்கு முன்பு

பல விளம்பர படங்களில் நடித்து அதன் பின்பே இந்த திரைபபட வாய்ப்பு கிடைக்கவே அதன் பிறகு பல படங்களில் முநண்ணி வேடத்தில் நடிக்க தொடங்கினார். இப்படியிருந்த நிலையில் அவரது தற்போதைய புகைபப்டங்கள் தற்போது விரல் ஆகிறது . இதோ அந்த புகைபப்டங்கள் கீழே..