தமிழ் சினிமாவில் எத்தனையோ நடிகர்  நடிகைகள் இருந்தாலும் தற்போது சின்னத்திரை நடிகர் நடிகைகளுக்கு கிடைக்கும் வரவேற்ப்பு அளவிற்கு  இந்த திரைப்பட நடிகர்களுக்கு கிடைப்பது இல்லை என்றே சொல்ல வேண்டும் . இப்படி தமிழ் சினிமா வளர்ந்த அளவை விட தற்போது  சின்னத்திரை அதை தாண்டி வளர்ந்து வருகிறது என்றே சொல்ல வேண்டும் , திரைப்படங்களுக்கு இணையாக சின்னத்ஹிரை நிகழ்சிகளும் தொடர்களுமே மிகப்பெரும் பொருட்செலவில் பட்ஜெட்டில் எடுக்கபடுகிறது என்றே சொல்ல வேண்டும் .

இப்படி சின்னத்ஹிரை நடிகைகளும் சின்னத்திரை தொகுப்பாளிநிகளும்  தற்போது திரைபபட நடிகைகள் அளவிற்கு தஹ்ர்போது பெயரும் புகழு மடிந்து வருகின்றனர் என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி சின்னத்திரை னியாக்ல்சிகளில் வெறுமனே பங்கு பெறுவது மட்டுமல்லாமல் அதில் பரிசு தொகைக்காகவும் அந்த நிகழ்ச்சியினை சீரியஸாக எடுத்துகொண்டு விளையாடுகின்றனர்.

இப்படி தமிழ் சின்னத்திரை பிக்பாசில் நான்காவது சீசனில் பணபோட்டியை எடுத்து சென்று அனைவரது மனதிலும் இடத்தினை பிடித்ஹவர் கேப்ரியல்லா என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி அதன் பிறகு பிக்பாஸ் ஜோடிகள் நிகழ்ச்சியில் நடமனாடி கிட்டத்தட்ட அந்த சீசநிலேயே அவரை போல யாரும் ஆடவில்லை என சொல்லு மளவிற்கு  டைட்டிலையும் தட்டி சென்றார் ,

இப்படி அதன் பிறகு என்ன செய்க போகிறார் என எதிர்பார்த்த நிலையில் ஒரு சில பட வாய்ப்புகள் கிடைத்து இருக்கும் நிலையில் அதற்க்கான போடோஷூட் புகைபப்டங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். இளம் வயதே ஆகும் அவர் இது போல புகைபப்டங்களை வெளியிடுவது பலருக்கு ஆச்சர்யத்தினை ஏற்ப்படுத்தியுள்ளது. இதோ அந்த புகைப்படங்கள் கீழே…