தமிழ் சினிமாவில் எத்தனையோ நடிகர் அன்டியாகிகள் இருந்தாலும் தளபதி விஜய் அளவிற்கு கோடிகணக்கான ரசிகர்கள் யாரும் இல்லை என்றே சொல்ல வேண்டும் . இப்படி தமிழ் சினிமாவில் தன்னை உச்ச நடிகராக நிலை நிறுத்திக்கொள்ள தளபதி விஜய் படாத பாடு கொஞ்சம் நஞ்சம் இல்லை என்றே சொல்லும் அளவிற்கு பல விமர்சனங்களையும் எதிர்ப்புகளையும் ஆரம்பத்ஹில் சந்தித்ஹு இருக்கிறார் தளபதி விஜய் என்றே சொல்ல வேண்டும்  ,

இப்படி ஒரு ஒரு திரைப்படத்திற்கும் உலக அளவில் எதிர்பார்ப்புகள் அதிகரிக்கும் அளவிற்கு தளபதி விஜய் இந்திய அளவில் மிகப்பெரும் நடிகராக மாறிப்போனார் என்றே சொல்ல வேண்டும். அது மட்டுமல்லாமல் சூப்பர் ஸ்டார் போல உயர வேண்டும் என ஒரு காலத்தில் ஆசைப்பட்டவர் பின்னர் கிட்டத்தட்ட அடுத்த சூப்பர் ஸ்டார் யார் என விவாதிக்கும் அளவிற்கு உயர்ந்து உள்ளார் என்பது பலருக்கும் பெரும் எதிர்பார்ப்பை எர்ப்படுத்ஹியுள்ளது என்றே சொல்ல வேண்டும்.

இப்படி ஆரம்ப கலாங்களில் தளபதியின் உடலை பற்றியும் அவரது அழகினை பற்றியும் பல விமர்சனங்கள் வந்தது பல காதல் கிசு கிசு கிசுக்களிலும் திருமண சர்ச்சைகளிலும் தளபதி விஜய் சிக்கி இருந்தார் என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி நடிகை சங்கீதாவும் தளபதி விஜயும் காதலித்து வந்த நிலையில்

இதனை தெரிந்து கொண்ட தளபதி விஜயின் தந்தை ஆவறது காதலுக்கு முட்டுக்கட்டை போட்டது மட்டுய்மல்லாமல்  சட்டென தளபதி விஜய்க்கும் அவரது மனைவியாக தற்போது சந்கீதவிர்க்கும் த்ரயுமணம் செய்து வைத்தார் . இந்நிலையில் அதன் பிறகு தளபதி விஜயை காதலிக்காத நடியாக்கியகுள் இல்லை என்று கூறுமளவிற்கு தளபதி விஜயை க்கதளித்ஹா நடியாகிகள் யார் யார் என்படஹி கீழே பாருங்கள்..