தளபதி விஜய் காலடி எடுத்து வைத்த இடங்கள் எல்லாம் வெற்றி என்று சொல்லும் அளவிற்கு காந்த பத்து வருடங்களில் தளபதி விஜய் கால் வைத்த இடமெல்லாம் எவ்றி என்றே சொல்ல வேண்டும் . இப்படி அந்த அளவிற்கு தபதி விஜயின் படன்ன்கள் வருடத்திற்கு வருடம் மிகப்பெரும் வசூலை சந்தித்து வந்தன என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி தளபதி விஜய் அறிமுகப்படுத்திய இயக்குனர்களும் கடந்த பத்து வருடங்களில் நடித்த இயக்குனர்களும் தற்போது மிகப்பெரும் உயரத்தில் இருக்கின்றனர் என்று சொல்லும் அளவிற்கு அவர்களுடன் இணைந்து பல படங்களில் வேலை செய்துள்ளார்.

இப்படி கிட்டத்தட்ட அடுத்த சூப்பர் ஸ்டார் என்று பேசி வந்தவர்கள் கூட தற்போது அதெல்லாம் அந்தகாலம் விஜய் தான் இப்பொழுது சூப்பர் ஸ்டார் ஹலபதி விஜயின் படங்களுக்கு இணையாக எந்த திரைப்படங்களும் தற்போது வசூல் செய்வதில்லை என்றே சொல்ல வேண்டும்.

இப்படி இப்போளுஹு வெளியாகி நான்கு வாரங்களை நெருங்கியுள்ள வாரிசு திரைப்படம் கூட குடும்பங்கள் கொண்டாடும் வெற்றியாக கிட்டத்தட்ட முன்னூறு கோடிகளை கடந்து சென்று ரசிகர்களை மகிழ்சித்ஹு வருகிறது என்றே சொல் வேண்டும்.  இப்படி இந்த வாரிசு திரைப்படம், என்னதான் நேரடி தெலுங்கு இயக்குனர் இயக்கி இருந்தாலும் கூட தளபதி விஜய்க்கு பிடித்தார் போல பல காட்சிகளை வைத்து

தமிழ் ரசியக்ர்களையும் குசிபடுத்தி இருந்தார் தளபதி விஜய்.  இப்படி தளபதி விஜய் இந்த திரைப்படத்தில் முன்பு போல அல்லாமல் பணக்கார பைய்யனாக கோர்ட்டு சூட்டுடன் நடித்து இருந்தது ரசிகர்களை கவர வைத்தது மட்டுமல்லாமல் அந்த புகைப்படங்கள் தற்போது வெளிவந்துள்ளது . இதோ அந்த புகைப்படங்கள் கீழே