எத்தனை நடிகைகள் இருந்தாலும் பெயர் சொல்லும் அளவிற்கு உச்ச நடிகைகள் வேறு யாரும் இல்லை என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி மற்ற திரையுலகை விட தமிழ் திரையுலகில் இளம் நடிகையாக அறிமுகமாவது என்பதே அவ்வளவு எளிதல்ல என்றே சொலல் வேண்டும். இப்படி அதனையம் தாண்டி தமிழ் திரையுலகில் இளம் நடிகை வாய்ப்பு பெற்று முதல் திரைபபடம் வெற்றி அடைந்து அடுத்தடுத்த திரைபபடங்கள் பட வாய்ப்பு பெறுவது என்பது இங்கு பெரும் பாடு என்றே சொல்ல வேண்டும்.

இப்படி முன்பிலிருந்தே வெற்றி மொழி திரையுலகில் பிரபலமான நடிகைகள் தமிழ் மொழியிலும் நடித்த்து பல பட வாய்ப்புகள் பெற்று இந்து முன்னணி நடிகையாக வளம் வந்தவர்கள் என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி தமிழ் நடிகைகளுக்கு கிடைக்கும் வரவேற்பும் சம்பளம் அளவுக்கும் தவிர வேறு யாருக்கும் இருக்காது என்றே சொல்ல வேண்டும்.

இபப்டி அதே போல தமிழ் சினிமாவில் இளம் நடிகையாக அறிமுகமாகி மக்களிடையே ஒரு சில காலம் முன்னணி நடிகையாக வளர்ந்தவர் நடிகை ரீமாசென் என்றே சொலல் வேண்டும். இபப்டி முதன் முதலாக சீற்றம் என்ற திரைபபடத்தில் நடித்த இவர் தமிழில் முதன் முதலாக மின்னலே திரைபபடத்தின் மூலம் அறிமுகமான திரைப்படமீ மிகப்பெரும் வெற்றியை தேடி தர அடுத்தடுத்த படங்களில் நடிக்க தொடங்கினார்.

இப்படி தமிழில் மட்டும் அடுத்தடுத்து கிட்டத்தட்ட இருப்பது படங்களுக்கு மேலாக நடித்த இவர் தமிழ் மட்டுமல்லாது தெலுங்கிலும் பல படங்களிலும் நடித்து இருந்த இவர் தற்போது வயது முதிர்வின் காரணமாகவும் பட வாய்ப்பு இல்லாததாலும் திருமணம் செய்து கொண்டு குடும்ப வாழ்வில் இணைந்த இவர் , இந்நிலையில் இதோ அவரது திருமண புகைப்படங்கள்…