இன்று தமிழ் திரையுலகம்  மட்டுமல்லாது இந்திய திரையுலகம் மட்டுமல்லாது ஒட்டுமொத்த  உலக தமிழ் சினிமா ரசிகர்களே ஆவலுடன் காத்துகொண்டு எதிர்பார்த்க்கொண்டு இருக்கும் திரைப்படம் எதுவென்று சொன்னால் அது லியோ திரைபபடம் என்றே சொல்ல வேண்டும் . இப்படி இந்த லியை திரைபப்டத்திர்க்கு தமிழ் சினிமா வின் முக்கிய பிரபலங்களும் நடிகர்களும் நடிக்ப்பர்கள் என எதிர்பார்த்த நிலையில் இந்த திரைப்படத்திர்க்காகன அப்டேட்டுகள் இந்த மாத ஆரம்பத்ஹில் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக வெளிவர தொடங்கியது என்றே சொல்ல வேண்டும் .

இப்படி எத்தனையோ பிரபலங்களும் அவர் நடிப்பார் இவர் நடிப்பார் என எதிர்பர்ர்க்கபட்ட நிலையில் கொஞ்சம் கோசமாக ரேவீல் செய்யப்பட்ட நிலையில் இந்த படத்தில் நடிக்கக் கூடிய முக்கிய பிரபலங்களின் புகைப்படத்தோடு பட்டியல் வெளியிடப்பட்டது , இப்படி அது மட்டுமல்லாது இந்த திரைபப்டத்ஹிர்க்காக  முனூட்ட காட்சியில் தளபதி இவ்ஜெயின் கெட்டப்பை பார்த்து அனைவரும் மிரண்டு போனார்கள் என்றே சொல்ல வேண்டும்.

இப்படி அந்த அளவிற்கு இருந்தஹு தளபதி விஜயின் கெட்டப் மற்றும் முன்னோட்ட வீடியோ. இந்நிலையில் படக்குழு திடிரென கஷ்மீரில் படப்பிடிப்பு நடத்ஹுவதர்க்காக கிளம்பிய வீடியோ வெளியான நிலையில் அங்கும் தளபதி விஜயின் உண்மையான கெட்டப் என்பது பலருக்கும் தெரியாமலே இருந்த நிலையில் தஹ்ர்போது காஸ்மீரில்

இருந்து  பல்வேறு புகைப்படங்கள் இயக்கோன்ர் மற்றும் சக நைத்கர்களின் புகைப்பாங்கள் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக வெளிவந்த நிலையில் தப்ரோது முத்கன் முடஹ்ளாக தளபதி விஜயின் புகைப்படங்கள் வெளிவந்து பல்வேறு ரசிகர்களையும் ஆவச்சர்யபப்டுத்தி உள்ளது . இதோ அந்த புகைபப்டங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது…