திரைப்பட நடிகர் நடிகைகளே பார்த்து பொறமை படும் அளவிற்கு தற்போது சின்னத்திரை சீரியல்களும் நிகழ்சிகளும் மக்க்ல்டியாயே நல்ல வரவேர்ப்பினை பெற்று வருகின்றன என்றே சொல்ல வேண்டும் . இப்படி சின்னத்திரை நிகழ்சிகளும் தற்போது முன்பை விட பெருமளவு பட்ஜெட்டில் திரைபப்டங்களுக்கு இணையாக எடுக்கப்பட்டு வருகிறது . அது மட்டுமல்லாமல் தற்போது திரைபப்டங்களில் பத்துக்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்தால் கூட கிடைக்கும் பெயரையும் புகழையும்

விட  தற்போதெல்லாம் சின்னத்திரையில் ஒரு னியாக்ல்சியிலோ அல்லது தொடரிலோ நடித்தலோ அல்லது பங்கு பெற்றாலோ எளிதில் கிடைத்து விடுகிரத் உஎன்றே சொல்ல வேண்டும் . இப்படி தஹ்ர்போது இருக்குக்ம் நடிகர்கள் வேண்டுமானால் எளிதில் பெயரும் புகழும் அடைந்து விடலாம் ஆனால் தமிழ் சின்னத்திரை பிரபலம் ஆனதில் இருந்தே தமிழ் டிவி தொடக்ரலில் தஹ்ர்போது வரை இருபது ஆண்டுகளுக்கு மேல்

பலரும் சின்னத்திரை தொடக்ரலில் நடித்ஹு வருகின்றனர் , இப்படி பொதுமக்கள் மற்றும் ரசிகர்களில் பழுக்கும் அந்த சின்னத்ஹிரை நடிகர்களின் உண்மையான பெயர்கள் தெரிகிறதோ இல்லையோ அந்த தொடரில் நடிக்கும் கதாபாத்திரங்கலே மக்கள் மனதில் நின்று விடுகிறது. இபப்டி தமிழ் சின்னத்திரையில் கடந்த பதினைந்து ஆண்டுகளுக்கு மேலாக த்டோர்களில் நடித்து வருபவர் வெங்கட் சுப்பிரமணியன்

என்றே சொல்ல வேண்டும்.  இபப்டி வெங்கட் சுப்பிரமணியன்  தெலுங்கானாவை சேர்ந்தவர் சீரியலில் நடிப்பதில் இருந்து சென்னையில் செட்டில் ஆகி விட்டார் என்றே சொல்ல வேண்டும், இபப்டி இவர் ஆனந்தம் , குல தெய்வம் அகைகள் திருமதி செல்வம்  அதிப்போக்கள் திருமதில் செல்வம் போன்ற பல தொடர்களிலும் பார்த்த இவரின் நிஜ குடும்பத்ஹை கேளே உள்ள புகைப்படங்களில் பாருங்கள் .